ഷറപ്പോവയെ ട്രോളി സെറീനയുടെ ഭർത്താവ്

0
530

സെറീനയും, ഷറപ്പോവയും തമ്മിലുള്ള കോർട്ടിലെ പോരാട്ടം എല്ലാവർക്കും അറിവുള്ളതാണ്. എന്നാൽ യുഎസ് ഓപ്പണിന്റെ ആദ്യ റൗണ്ട് മാച്ചിൽ ഷറപ്പോവയെ സെറീനയുടെ ഭർത്താവായ ഒഹാനിയൻ ട്രോളിയതാണ് വാർത്തകളിൽ ഇടം പിടിച്ചത്. മത്സരത്തിൽ സെറീന അനായാസം ഷറപ്പോവയെ തോൽപ്പിച്ച ശേഷം D. A. R. E എന്നെഴുതിയ ടീഷർട്ട് കാണിച്ചതാണ്‌ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തത്.

‘ഡ്രഗ് അബ്യൂസ് റെസിസ്റ്റൻസ് എജ്യൂക്കേഷൻ’ അഥവാ പഴയ ആന്റി ഡ്രഗ് പ്രോഗ്രാമിന്റെ സ്ലോഗനായ കീപ്പിങ് കിഡ്സ് ഓഫ് ഡ്രഗ്സ് എന്നർത്ഥം വരുന്നതാണ് D. A. R. E. ഡ്രഗ് ഉപയോഗിച്ചതിന് ഷറപ്പോവ 2016 ൽ പിടിക്കപ്പെടുകയും, ആന്റി ഡോപിങ് ഏജൻസി താരത്തെ വിലക്കുകയും ചേർത്ത് വായിക്കുമ്പോഴാണ് ഈ ടോളിന്റെ അർത്ഥം മനസ്സിലാകുക. നേരത്തേ ഷറപ്പോവയുടെ ആത്മകഥയായ ‘അൺ സ്റ്റോപ്പബിൾ, മൈ ലൈഫ് സോ ഫാർ’ എന്ന പുസ്തകത്തിൽ സെറീനയ്ക്കെതിരെ വന്ന രൂക്ഷ പരാമർശങ്ങൾ ഭർത്താവിനെ ചൊടിപ്പിച്ചതാകും എന്നുവേണം അനുമാനിക്കാൻ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here