ഷാക്കിബ് അൽ ഹസന് വിലക്ക്!

0
511

ബം​ഗ്ലാ​ദേ​ശ് ക്രി​ക്ക​റ്റ് ടീമിന്റെ അവിഭാജ്യ ഘടകമായ ഷ​ക്കീ​ബ് അ​ൽ ഹ​സ​ന് അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര ക്രി​ക്ക​റ്റ് കൗ​ണ്‍​സി​ന്‍റെ വി​ല​ക്ക്. രണ്ട് വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപേ വാ​തു​വ​യ്പ്പ് സം​ഘം സമീപി​ച്ച​ കാ​ര്യം മ​റ​ച്ചു​ വ​ച്ച​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ലാ​ണ് നടപ​ടി. ര​ണ്ട് വ​ർ​ഷ​ത്തേ​യ്ക്കാ​ണ് വിലക്ക് എങ്കിലും ത​ൽ​ക്കാ​ലം ഒ​രു വ​ർ​ഷ​ത്തെ വി​ല​ക്ക് അനു​ഭ​വി​ച്ചാ​ൽ മ​തി​യെ​ന്ന് ഐ​സി​സി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

ക്രിക്കറ്റിന്റെ എ​ല്ലാ ഫോ​ര്‍​മാ​റ്റുകളിൽ നി​ന്നു​മാ​ണ് ഐ​സി​സി വി​ല​ക്ക്. ബം​ഗ്ലാ​ദേശ് ക്രിക്കറ്റിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇത് വലിയ തി​രി​ച്ച​ടി​യാണ്. ഓ​ൾ​റൗ​ണ്ട​ർ​മാ​രു​ടെ ഐ​സി​സി റാങ്കിംഗിൽ ഒ​ന്നാം സ്ഥാ​ന​ത്തുള്ള താരമാണ് ഷ​ക്കീ​ബ്. കഴിഞ്ഞ വേൾഡ് കപ്പിൽ അവിശ്വസനീയമായ പ്രകടനമാണ് ഷാക്കിബ് പുറത്തെടുത്തത്.

തെ​റ്റ് അംഗീകരിക്കുന്നു എന്നും, ഐ​സി​സി​യെ വിവ​ര​മ​റി​യി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​ത് തന്റെ പി​ഴ​വാണെന്നും ഷാക്കിബ് സമ്മതിച്ചു.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here