അ​ക്ര​മി​ക​ളെ ക​ണ്ടാ​ല്‍ ഉ​ട​നെ വെ​ടി​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ പോ​ലീ​സി​ന് നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ൽ​കി

0
1056

അക്രമികളെ കണ്ടാലുടന്‍ വെടിവയ്ക്കാന്‍ ഉത്തരവ്, മെട്രോ സര്‍വീസ് പുനസ്ഥാപിച്ചു.

പൗരത്വ സമരവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വടക്ക് കിഴക്കൻ ഡൽഹിയിൽ പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ട കലാപത്തിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടവരുടെ എണ്ണം 14 ആയി. 150ലേറെ പേർ പരുക്കേറ്റ് ചികിത്സയിൽ ആണ്. വടക്കു കി​ഴ​ക്ക​ൻ ഡ​ൽ​ഹി​യി​ൽ ക​ർ​ഫ്യൂ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടും രാ​ത്രി വൈ​കി​യും സം​ഘ​ർ​ഷം തു​ട​ര്‍ന്നു. പലയിടങ്ങളിലും ആവശ്യത്തിന് പോലീസ് സേനയെ വിന്യസിക്കാൻ ആയിട്ടില്ല. അതിനിടെ സംഘര്‍ഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അര്‍ധരാത്രി ഹര്‍ജി പരിഗണിച്ച ഡല്‍ഹി ഹൈക്കോടതി പരുക്കറ്റവര്‍ക്ക് ചികില്‍സ ഉറപ്പാക്കണമെന്ന് പൊലീസിനോട് നിര്‍ദേശിച്ചു.
ദേ​ശീ​യ സു​ര​ക്ഷാ ഉ​പ​ദേ​ഷ്ടാ​വ് അ​ജി​ത് ഡോ​വ​ല്‍ സം​ഘ​ര്‍​ഷ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ നേ​രി​ട്ടെ​ത്തി സ്ഥി​തി വി​ല​യി​രു​ത്തി. ഗോ​കു​ല്‍​പു​രി, ഭ​ജ​ന്‍​പു​ര ചൗ​ക്ക്, മൗ​ജ്പു​ര്‍ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് സം​ഘ​ര്‍​ഷം രൂ​ക്ഷ​മാ​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് ക​ട​ക​ളും വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളും ക​ലാ​പ​കാ​രി​ക​ൾ ക​ത്തി​ച്ചു. അ​ക്ര​മി​ക​ളെ ക​ണ്ടാ​ല്‍ ഉ​ട​നെ വെ​ടി​വ​യ്ക്കാ​ന്‍ പോ​ലീ​സി​ന് നി​ര്‍​ദേ​ശം ന​ൽ​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട് . കേന്ദ്ര ആഭ്യന്തരമന്ത്രി അമിത് ഷാ ഇന്ന് നടത്താനിരുന്ന കേരള സന്ദര്‍ശനം റദ്ദാക്കി. സംഘര്‍ഷങ്ങളുടെ പശ്ചാതലത്തിലാണ് തീരുമാനം.

മുസ്തഫാബാദിൽ വീടുകളും വാഹനങ്ങളും അക്രമികൾ അഗ്നിക്കിരയാക്കി. ചാന്ദ്ബാഗിലും, ഗോകുൽപുരിയിലും ഇന്നലെ രാത്രി അക്രമ സംഭവങ്ങൾ അരങ്ങേറി.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here