വിദേശ സഞ്ചാരികൾക്ക്​ വിലക്ക്, മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ളുമായി ലക്ഷദ്വീ​പ്​ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം

0
738

കോ​വി​ഡ്​ 19 ഭീ​തി​യു​ടെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ സു​ര​ക്ഷ മു​ൻ​ക​രു​ത​ലു​ക​ളും ബോ​ധ​വ​ത്​​ക​ര​ണ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും പ്ര​തി​രോ​ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളും ഊ​ർ​ജി​ത​മാ​ക്കി ലക്ഷദ്വീ​പ്​ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം . ഇ​നി​യൊ​രു അ​റി​യി​പ്പു​ണ്ടാ​കു​ന്ന​തു​വ​രെ വി​ദേ​ശ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ൾ​ക്ക്​ ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ൽ പൂ​ർ​ണ വി​ല​ക്ക് ഏ​ർ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

കോ​വി​ഡി​നെ പ്ര​തി​രോ​ധി​ക്കാ​ൻ ശ​ക്​​ത​മാ​യ മു​ൻ​ക​രു​ത​ലെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും എ​ല്ലാ ദ്വീ​പി​ലും ഐ​സൊ​ലേ​ഷ​ൻ വാ​ർ​ഡു​ക​ൾ സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പ്​ ആ​രോ​ഗ്യ വ​കു​പ്പി​ലെ പൊ​തു​ജ​നാ​രോ​ഗ്യ വി​ഭാ​ഗം ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ർ ഡോ. ​എം.​പി. ബ​ഷീ​ർ ‘മാ​ധ്യ​മ’​ത്തോ​ട്​ പ​റ​ഞ്ഞു. വി​ദേ​ശ​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ൾ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചെ​ത്തു​ന്ന ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പ്​ നി​വാ​സി​ക​ളെ വൈ​ദ്യ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക്​ ശേ​ഷം ആ​വ​ശ്യ​മെ​ങ്കി​ൽ 28 ദി​വ​സം ല​ക്ഷ​ദ്വീ​പി​ന്​ പു​റ​ത്ത്​ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ൽ പാ​ർ​പ്പി​ക്കും. അ​ഗ​ത്തി വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം, കൊ​ച്ചി, മം​ഗ​ലാ​പു​രം, ബേ​പ്പൂ​ർ തു​റ​മു​ഖ​ങ്ങ​ൾ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ളു​ടെ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക്​ പ്ര​ത്യേ​ക മെ​ഡി​ക്ക​ൽ സം​ഘ​ങ്ങ​ളെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ​നി​ല​വി​ൽ കൊ​റോ​ണ ല​ക്ഷ​ണ​​ങ്ങ​ളോ​ടെ ആ​രും ദ്വീ​പി​ൽ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ൽ ഇ​ല്ല.

Image credits: News18 Malayalam

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here